Saturday April 20th, 2019 - 6:29:am
topbanner
topbanner

കോഴിക്കോട് ജില്ലയില്‍ 22 പേര്‍ പത്രിക പിന്‍വലിച്ചു; മല്‍സര രംഗത്ത് 120 സ്ഥാനാര്‍ഥികള്‍

NewsDesk
കോഴിക്കോട് ജില്ലയില്‍ 22 പേര്‍ പത്രിക പിന്‍വലിച്ചു;  മല്‍സര രംഗത്ത് 120 സ്ഥാനാര്‍ഥികള്‍

കോഴിക്കോട്: നിയമസഭാതെരഞ്ഞെടുപ്പിലേക്ക് നല്‍കിയ പത്രിക 22 പേര്‍ പിന്‍വലിച്ചതോടെ ജില്ലയിലെ 13 മണ്ഡലങ്ങളിലായി 120 സ്ഥാനാര്‍ഥികല്‍ മല്‍സര രംഗത്ത്. മണ്ഡലം തിരിച്ചുള്ള അന്തിമ സ്ഥാനാര്‍ഥിപ്പട്ടിക ചുവടെ- (ബ്രേക്കറ്റില്‍ അനുവദിക്കപ്പെട്ട ചിഹ്നം)

വടകര
1. സി.കെ നാണു , ജനതാദള്‍ എസ് (കറ്റയേന്തിയ കര്‍ഷക സ്ത്രീ)
2 അഡ്വ. എം രാജേഷ് കുമാര്‍, ബി.ജെ.പി (താമര)
3 പി ഹമീദ് മാസ്റ്റര്‍, എസ്.ഡി.പി.ഐ (ടെലിവിഷന്‍)
4 മനയത്ത് ചന്ദ്രന്‍ , ജെ.ഡി.യു (അമ്പ്)
5 സ്റ്റാലിന്‍ പി.പി , സി.പി.ഐ-എം.എല്‍ റെഡ് സ്റ്റാര്‍ (മെഴുകു തിരികള്‍)
6. മടപ്പറമ്പത്ത് ചന്ദ്രന്‍ (58), സ്വതന്ത്രന്‍ (ഓടക്കുഴല്‍)
7 മത്തത്ത് ചന്ദ്രന്‍, സ്വതന്ത്രന്‍ (ടൂത്ത് ബ്രഷ്)
8 ടി.കെ നാണു , സ്വതന്ത്രന്‍ (എഴുത്തുപെട്ടി)
9 കെ.കെ രമ കുനിയില്‍, സ്വതന്ത്രന്‍ (ഓട്ടോറിക്ഷ)
10. കെ കെ രമ, ടി.പി ഹൗസ്, സ്വതന്ത്ര (ഗ്ലാസ്)
11. ടി പി രമ, സ്വതന്ത്ര (ഹാര്‍മോണിയം)


കുറ്റിയാടി
12. പാറക്കല്‍ അബ്ദുല്ല, ഐ.യു.എം.എല്‍ (ഏണി)
13 രാമദാസന്‍ മണലേരി ), ബി.ജെ.പി (താമര)
14. കെ.കെ ലതിക , സി.പി.ഐ.എം (ചുറ്റിക അരിവാള്‍ നക്ഷത്രം)
15. പി.സി ഭാസ്‌കരന്‍ , വെല്‍ഫയര്‍ പാര്‍ട്ടി (ഗ്യാസ് സിലിണ്ടര്‍)
16. നാറാണത്ത് മുഹമ്മദ്, പി.ഡി.പി (കപ്പും സോസറും)
17. സാബു കക്കട്ടില്‍, സമാജ് വാദി പാര്‍ട്ടി (സൈക്കിള്‍)
18. ആലുവ അനീഷ്, സ്വതന്ത്രന്‍ (കത്രിക)
19. പള്ളിയില്‍ അബ്ദുല്ല, സ്വതന്ത്രന്‍ (ഓടക്കുഴല്‍)
20. പാറക്കല്‍ അബ്ദുല്ല പള്ളിയത്ത്, സ്വതന്ത്രന്‍ (ബാറ്റ്)
21 പാറേമ്മല്‍ അബ്ദുല്ല), സ്വതന്ത്രന്‍ (ട്രംപറ്റ്)
22. കെ.സി കുമാരന്‍ , സ്വതന്ത്രന്‍ (ബക്കറ്റ്)
23. എസ്.ആര്‍ ഖാന്‍ മണിയൂര്‍ , സ്വതന്ത്രന്‍ (മോതിരം)

നാദാപുരം
24. അഡ്വ. കെ പ്രവീണ്‍ കുമാര്‍ ഐ.എന്‍.സി (കൈ)
25. എം.പി.രാജന്‍, ബി.ജെ.പി (താമര)
26. കെ.കെ വാസു, ബി.എസ്.പി (ആന)
27 ഇ.കെ വിജയന്‍, സി.പി.ഐ (ധാന്യക്കതിരും അരിവാളും)
28. അബ്ദുള്‍ റഹീം, എസ്.ഡി.പി.ഐ (ടെലിവിഷന്‍)
29. ആലുവ അനീഷ്, സ്വതന്ത്രന്‍ (കത്രിക)
30. പ്രവീണ്‍ രയരോത്ത് താഴെ കുനി, സ്വതന്ത്രന്‍ (പെന്‍സ്റ്റാന്റ്)
31. പ്രവീണ്‍ കുമാര്‍ തയ്യുള്ളതില്‍, സ്വതന്ത്രന്‍ (കുഞ്ഞുടുപ്പ്)
32. ഇ.കെ വിജയന്‍ കോമത്ത്, സ്വതന്ത്രന്‍ (ഹെല്‍മറ്റ്)

കൊയിലാണ്ടണ്‍ി
33. കെ.ദാസന്‍ , സി.പി.ഐ.എം (ചുറ്റിക അരിവാള്‍ നക്ഷത്രം)
34 പരപ്പില്‍ ബാലകൃഷ്ണന്‍, ബി.എസ്.പി (ആന)
35. കെ രജ്‌നേഷ് ബാബു, ബി.ജെ.പി (താമര)
36 സുബ്രമണ്യന്‍, ഐ.എന്‍.സി (കൈ)
37. ഇസ്മായില്‍ കമ്മന, എസ്.ഡി.പി.ഐ (ടെലിവിഷന്‍)
38 പി.എം കുഞ്ഞിക്കണ്ണന്‍, സി.പി.ഐ-എം.എല്‍ റെഡ് സ്റ്റാര്‍ (മെഴുകുതിരികള്‍)
39.എം ശ്രീകുമാര്‍, എസ്.യു.സി.ഐ-കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് (ബാറ്ററി ടോര്‍ച്ച്)
40 റസല്‍ എം.കെ , പി.ഡി.പി (ഓട്ടോറിക്ഷ)
41. പി.കെ ദാസന്‍, സ്വതനത്രന്‍ (ഗ്യാസ് സിലിണ്ടര്‍)
42 എം.എന്‍ സുബ്രമണ്യന്‍, സ്വതന്ത്രന്‍ (ഗ്ലാസ് ടംബ്ലര്‍)

പേരാമ്പ്ര
43 അഡ്വ. മുഹമ്മദ് ഇഖ്ബാല്‍, കെ.സി-എം (രണ്ടില)
44 ടി.പി രാമകൃഷ്ണന്‍ , സി.പി.ഐ.എം (ചുറ്റിക അരിവാള്‍ നക്ഷത്രം)
45 കെ.പി ഗോപി, എസ്.ഡി.പി.ഐ (ടെലിവിഷന്‍)
46 എം.ടി മുഹമ്മദ് മാസ്റ്റര്‍ , സി.പി.ഐ.എം (എം.എല്‍) റെഡ് സ്റ്റാര്‍ (മെഴുകുതിരികള്‍)
47 റസാഖ് പാലേരി, വെല്‍ഫയര്‍ പാര്‍ട്ടി (ഗ്യാസ് സിലിണ്ടര്‍)
48 സുകുമാരന്‍ നായര്‍, ബി,ഡി.ജെ.എസ് (കുടം)
49 മുഹമ്മദ് ഇഖ്ബാല്‍ പള്ളത്ത്, സ്വതന്ത്രന്‍ (മുന്തിരികള്‍)
50 മുഹമ്മദ് ഇഖ്ബാല്‍ ബാപ്പു ബൈത്ത്, സ്വതന്ത്രന്‍ (പയര്‍ മണികള്‍)

ബാലുശ്ശേരി
51 പുരുഷന്‍ കടലുണ്‍ണ്ടി , സി.പി.ഐ.എം (ചുറ്റിക അരിവാള്‍ നക്ഷത്രം)
52 പി.കെ.സുപ്രന്‍ ബി.ജെ.പി (താമര)
53 ബാലന്‍ നടുവണ്ണൂര്‍, എസ്.ഡി.പി.ഐ (ടെലിവിഷന്‍)
54 ശശീന്ദ്രന്‍ ബപ്പന്‍കാട്, വെല്‍ഫയര്‍ പാര്‍ട്ടി (ഗ്യാസ് സിലിണ്ടര്‍)
55 ജയരാജന്‍ , സ്വതന്ത്രന്‍ (എയര്‍ കണ്ടീഷണര്‍)
56 രാമന്‍ , സ്വതന്ത്രന്‍ (ഇസ്തിരിപ്പെട്ടി)
57 യു.സി രാമന്‍ , സ്വതന്ത്രന്‍ (ഓട്ടോറിക്ഷ)
58 കെ.ടി ശിവന്‍ , സ്വതന്ത്രന്‍ (ബാറ്ററി ടോര്‍ച്ച്)

എലത്തൂര്‍
59 രഘു കള്ളിക്കാട് , ബി.എസ്.പി (ആന)
60 വി.വി രാജന്‍, ബി.ജെ.പി (താമര)
61 എ.കെ ശശീന്ദ്രന്‍, എന്‍.സി.പി (ക്ലോക്ക്)
62 പൊറ്റങ്ങാടി കിഷന്‍ ചന്ദ് (60), ജെ.ഡി.യു (അമ്പ്)
63 കോട്ടയപ്പാട്ട് കൃഷ്ണന്‍, സ്വതന്ത്രന്‍ (ഓടക്കുഴല്‍)
64 യൂസഫലി പി.എം, സ്വതന്ത്രന്‍ (പയര്‍ മണികള്‍)

കോഴിക്കോട് നോര്‍ത്ത്
65 എ പ്രദീപ് കുമാര്‍, സി.പി.ഐ.എം (ചുറ്റിക അരിവാള്‍ നക്ഷത്രം)
66 വേലായുധന്‍ കെ.പി , ബി.എസ്.പി (ആന)
67. കെ.പി ശ്രീശന്‍ , ബി.ജെ.പി (താമര)
68. അഡ്വ. പി.എം സുരേഷ് ബാബു , ഐ.എന്‍.സി (കൈ)
69. അബ്ദുസ്സമദ് , കേരള ജനതാ പാര്‍ട്ടി (ഓട്ടോറിക്ഷ)
70. ടി അബ്ദുല്‍ വാഹിദ് , എസ്.ഡി.പി.ഐ (ടെലിവിഷന്‍)
71. എസ് ജന്നിഫര്‍ , എസ്.യു.സി.ഐ- കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് (ബാറ്ററി ടോര്‍ച്ച്)
72. ഇ പ്രദീപ് കുമാര്‍ , സ്വതന്ത്രന്‍ (ഡിഷ് ആന്റിന)
73. ടി സുരേഷ് ബാബു, സ്വതന്ത്രന്‍ (വെണ്ടയ്ക്ക)

കോഴിക്കോട് സൗത്ത്

74 കമല പവിത്രന്‍ , ബി.എസ്.പി (ആന)
75 ഡോ. എം.കെ മുനീര്‍ , ഐ.യു.എം.എല്‍ (ഏണി)
76 പ്രഫ. അബ്ദുള്‍ വഹാബ് , ഐ.എന്‍.എല്‍ (കപ്പും സോസറും)
77 അബ്ദുല്‍ സത്താര്‍ , തൃണമൂല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ് (ഐസ്‌ക്രീം)
78 യു.കെ ഡെയ്‌സി ബാലസുബ്രഹ്മണ്യന്‍, എസ്.ഡി.പി.ഐ (ടെലിവിഷന്‍)
79 സതീഷ് കുറ്റിയില്‍ , ബി.ഡി.ജെ.എസ് (കുടം)
80. അബ്ദുല്‍ മുനീര്‍ , സ്വതന്ത്രന്‍ (ഓടക്കുഴല്‍)
81 എ.പി അബ്ദുല്‍ വഹാബ്, സ്വതന്ത്രന്‍ (ഗ്ലാസ് ടംബ്ലര്‍)
82 പ്രേമാനന്ദ് ടി, സ്വതന്ത്രന്‍ (ഓട്ടോറിക്ഷ)
83 മുനീര്‍ , സ്വതന്ത്രന്‍ (ബാറ്റ്)
84 സാജന്‍ എ.കെ , സ്വതന്ത്രന്‍ (ഡിഷ് ആന്റിന)

ബേപ്പൂര്‍
85 ആദംമുല്‍സി എം.പി , ഐ.എന്‍.സി (കൈ)
86 അഡ്വ. പ്രകാശ് ബാബു, ബി.ജെ.പി (താമര)
87 വി.കെ.സി മമ്മദ് കോയ , സി.പി.ഐ.എം (ചുറ്റിക അരിവാള്‍ നക്ഷത്രം)

88 പി.സി മുഹമ്മദ്കുട്ടി മാസ്റ്റര്‍ , വെല്‍ഫയര്‍ പാര്‍ട്ടി (ഗ്യാസ് സിലിണ്ടര്‍)
89 മുസ്തഫ കൊമ്മേരി, എസ്.ഡി.പി.ഐ (ടെലിവിഷന്‍)
90 അജീഷ്‌കുമാര്‍ എറക്കത്തില്‍ , സ്വതന്ത്രന്‍ (ഓട്ടോറിക്ഷ)
91 ആദം കെ.വി , സ്വതന്ത്രന്‍ (കുഞ്ഞുടുപ്പ്)
92 ആദം മാലിക് , സ്വതന്ത്രന്‍ (വെണ്ടയ്ക്ക)
93 വി.കെ മമ്മദ് കോയ, സ്വതന്ത്രന്‍ (ഡിഷ് ആന്റിന)

കുന്ദമംഗലം
94 സി.കെ.പദ്മനാഭന്‍ , ബി.ജെ.പി (താമര)
95 പി.പി രാജന്‍ , ബി.എസ്.പി (ആന)
96 അഡ്വ. ടി.സിദ്ദീഖ് , ഐ.എന്‍.സി (കൈ)
97 ലത്തീഫ് ആണോറ , എസ്.ഡി.പി.ഐ (ടെലിവിഷന്‍)
98 അബൂബക്കര്‍ സിദ്ദീഖ് , സ്വതന്ത്രന്‍ (വെണ്ടയ്ക്ക)
99 കെ.പി റഹീം , സ്വതന്ത്രന്‍ (കലം)
100 അഡ്വ. പി.ടി.എ റഹീം , സ്വതന്ത്രന്‍ (ഗ്ലാസ് ടംബ്ലര്‍)
101 ടി.പി സിദ്ദീഖ് , സ്വതന്ത്രന്‍ (ഓട്ടോറിക്ഷ)
102 പി സിദ്ദീഖ് , സ്വതന്ത്രന്‍ (പെന്‍ നിബ്ബും സപ്ത കിരണങ്ങളും)
കൊടുവള്ളി
103 അലി അക്ബര്‍, ബി.ജെ.പി (താമര)
104 എം.എ റസാഖ് മാസ്റ്റര്‍), ഐ.യു.എം.എല്‍ (ഏണി)
105 ഇ നാസര്‍ , എസ്.ഡി.പി.ഐ (ടെലിവിഷന്‍)
106 അഡ്വ. പി.കെ സകറിയ്യ, വെല്‍ഫെയര്‍ പാര്‍ട്ടി (ഗ്യാസ് സിലിണ്ടര്‍)
107 കെ.പി അബൂബക്കര്‍ , സ്വതന്ത്രന്‍ (ബെഞ്ച്)
108 കെ.ടി അബ്ദുല്‍ റസാഖ് , സ്വതന്ത്രന്‍ (ജനല്‍)
109 കാരാട്ട് റസാഖ്, സ്വതന്ത്രന്‍ (ഗ്ലാസ് ടംബ്ലര്‍)
110 സയ്യിദ് ഹുസൈന്‍ ജിഫ്രി തങ്ങള്‍ , സ്വതന്ത്രന്‍ (ടെലിഫോണ്‍)

തിരുവമ്പാടി
111 വി.എം ഉമ്മര്‍ മാസ്റ്റര്‍, ഐ.യു.എം.എല്‍ (ഏണി)
112 ജോര്‍ജ് എം തോമസ് , സി.പി.ഐ.എം (ചുറ്റിക അരിവാള്‍ നക്ഷത്രം)
113 ഗിരി പാമ്പനാല്‍ , ബി.ഡി.ജെ.എസ് (കുടം)
114 നൗഷാദ് കൊടിയത്തൂര്‍), പി.ഡി.പി (കപ്പും സോസറും)
115 ടി.പി മുഹമ്മദ് , എസ്.ഡി.പി.ഐ (ടെലിവിഷന്‍)
116 രാജുപുന്നക്കല്‍, വെല്‍ഫയര്‍ പാര്‍ട്ടി (ഗ്യാസ് സിലിണ്ടര്‍)
117 വി ഉമ്മര്‍ ,സ്വതന്ത്രന്‍ (ബ്രീഫ്‌കെയ്‌സ്)
118 സി.എം ഉമ്മര്‍ , സ്വതന്ത്രന്‍ (ജനല്‍)
119 സിബി വയലില്‍ , സ്വതന്ത്രന്‍ (ഗ്ലാസ് ടംബ്ലര്‍)
120 സൈമണ്‍ തോണക്കര , സ്വതന്ത്രന്‍ (മെഴുകുതിരികള്‍)

പത്രിക പിന്‍വലിച്ച സ്ഥാനാര്‍ഥികള്‍

വടകര
1. ശശീന്ദ്രന്‍ (61), സ്വതന്ത്രന്‍
2. ശ്രീധരന്‍ (66), ജെ.ഡി.യു

കൊയിലാണ്ടി
3. ടി.ചന്തുമാസ്റ്റര്‍ (70), സി.പി.ഐ.എം
4. ജയന്‍ (49), ബി.ജെ.പി

പേരാമ്പ്ര
5 ശബീര്‍ അഹമ്മദ് (42), വെല്‍ഫയര്‍ പാര്‍ട്ടി
6 ടി.കെ.ജി നമ്പ്യാര്‍ (66), ബി,ഡി.ജെ.എസ്

ബാലുശ്ശേരി
7 സുരേഷ് ബാബു, സ്വതന്ത്രന്‍
8 പി.കെ ഗംഗാധരന്‍ (67), സി.പി.ഐ.എം

എലത്തൂര്‍
9 ശശിധരന്‍ എം (57), സ്വതന്ത്രന്‍

കോഴിക്കോട് സൗത്ത്
10 കെ.മൊയതീന്‍കോയ (63), ഐ.യു.എം.എല്‍
11 മുഹമ്മദ് ബഷീര്‍ (52), ഐ.എന്‍.എല്‍
12 ഹരീഷ് (55), ബി.ഡി.ജെ.എസ്

ബേപ്പൂര്‍
13 വി. മുഹമ്മദ് ഹസന്‍ (62), സ്വതന്ത്രന്‍
കുന്ദമംഗലം
14 പി.കെ പ്രേംനാഥ് (46), സി.പി.ഐ.എം
15 ആലുങ്കണ്ടി സിദ്ദീഖ് (39), സ്വതന്ത്രന്‍
16 സുബൈര്‍ (40), തൃണമൂല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്
17 മാധവദാസ് (68), സ്വതന്ത്രന്‍

കൊടുവള്ളി
18 അബ്ദു റസാഖ് പാറക്കല്‍(44), സ്വതന്ത്രന്‍
19 ബാബു (49), സ്വതന്ത്രന്‍

തിരുവമ്പാടി
20 ചന്ദ്രന്‍, വെല്‍ഫെയര്‍ പാര്‍ട്ടി
21 ഡോ. പി.കെ ചാക്കോ പുരയിടം (73) സ്വതന്ത്രന്‍
22 പി.എ.ശ്രീധരന്‍ (68), ബി.ഡി.ജെ.എസ്

 

ജിഷ ക്രൂരമായ ബലാത്സംഗത്തിനിരയായി; ജനനേന്ദ്രിയത്തില്‍ ഇരുമ്പുദണ്ഡ് കുത്തിക്കയറ്റി

പെരുമ്പാവൂരില്‍ കൊല്ലപ്പെട്ട ജിഷ ക്രൂരമായ ബലാത്സംഗത്തിനിരയായെന്ന് പോസ്റ്റുമോര്‍ട്ടം റിപ്പോര്‍ട്ട്

English summary
niyamasabha election 2016 kozhikode 120 nomination
topbanner

More News from this section

Subscribe by Email